.

.
Friday, April 26, 2013

HUU NI UZALILISHAJI KWA MWANAMKE WA KITANZANIA LKN WAKO WAPI WALE WATETEZI WA KUTETEA HAKI ZA WANAWAKE ?.
UDHALILISHA HUU UNAFANYWA KATIKA KUMBI ZA BAR ZA STAREHE ILI KUVUTIA WATEJA, SERIKALI IANZE KAZI YA KUDHIBITI WAMILIKI WA KUMBI WANAORUHUSIWA VITENDO HIVI NA WANAWAKE WENYE NAO WACHUKULIWE HATUA KALI ZA KISHERIA KWANI TUNA AMINI KUWA TABIA HIZI ZINAWEZA KUKOMESHWA NA MAMLAKA HUSIKA.

 JE HAKUNA KAZI NYINGINE ZAIDI YA KUJIDHALILISHA KATIKA KUMBI ZA STAREHE ?.

0 comments:

Post a Comment